Forum mới

Discussion in 'Bảng tin A&E' started by hellocrowley, Mar 6, 2014.

1. hellocrowley

hellocrowley Gearhead

Vừa qua do sự cố hỏng server & hỏng luôn máy backup nên mình chỉ recover được dữ liệu từ đầu đến cuối năm 2011. AE thông cảm dùng password cũ, nếu ko nhớ thì reset password, nếu ko reset được thì nhắn tin cho mình qua FB http://www.facebook/aeguitar

Để recover bài viết cũ của mình, AE có thể search tiêu đề bài đó trên Google rồi mở bản cached (sao lưu).

Tin vui là nhân dịp này forum đã được nâng cấp để chạy nhanh hơn và tiện lợi hơn. Server cũng đã chuyển về VN, hứa hẹn sẽ ổn định hơn trước. AE bỏ chút thời gian associate nick với account FB để sau này dùng đc nhiều tiện ích: http://www.aeguitar.org/account/facebook

Ngoài ra còn vấn đề gì mong AE góp ý để forum mới chạy tốt hơn.
    Deepbrowneyes likes this.
  2. belikethatvn

belikethatvn Dép Lào For Sale !!!!!!

Hì hì,

Nói thật, Sever bị hỏng thì không biết mọi người thấy sao, chứ em thấy vui. Vì coi như AEguitar đc 1 cơ hội để reborn. và sẽ nghiêm túc hơn trước, chứ dạo vài năm gần đây Aeguitar em thấy không còn tính xây dựng như trước (không phải không có mà là rất ít). Toàn là chém gió và chợ trời .... :)

Tuần sau up Jamiroquai -cover lên :)
    Pink Floyd, Wasabi and hellocrowley like this.
  3. Super-Cừu

Super-Cừu with me, you're perfect

chú Phê kiểm tra lại nhớ, link page trên FB bị sai kìa :rolleyes:
    còn em làm cái associate nick với account FB thì nó hiện bảng thông báo này :-?

Attached Files:

4. hellocrowley

hellocrowley Gearhead

@Super-Cừu thử lại đi, anh mới sửa FB connect.
  5. Super-Cừu

vưỡn chưa đc, có cần em log out fb rồi vào lại ko :o
  6. hellocrowley

hellocrowley Gearhead

Server vừa bị chặn FB, anh đã unblock rồi, thử lại phát nữa đi.
  7. longhong

longhong New Member

Hi. Chiều giờ vẫn không kết nối tài khoản với FB bạn à.
    Last edited: Mar 6, 2014
  8. Pink Floyd

Pink Floyd Member

Nối với facebook thì thông báo như vầy:

"
    Error
    App Not Setup: The developers of this app have not set up this app properly for Facebook Login."
  9. hellocrowley

hellocrowley Gearhead

Đã sửa nhé. AE thay avatars đi cho forum nó long lanh :x Mình đang thêm emoticon FB vào đây.
  10. longhong

longhong New Member

Cuối cùng sau 1 thời gian dài từ 2008 mình cũng đăng nhập vào được forum.Một ngày bận bịu vả một số trở ngại, cuối cùng cả forum và fb đã hoạt động ngon lành cả trên pc và điện thoại.Xin gửi lời cám ơn đến bạn hellocrowley đã giúp đỡ ae trong hôm nay.
    hellocrowley likes this.
  11. Pink Floyd

Pink Floyd Member

Góp ý anh Phương nên bỏ cái hiển thị new thread/reply trên shoutbox
  12. ntkienx

ntkienx New Member

Sao em thấy bên góc phải forums đã có thông báo mỗi khi có comment hay tin mới rồi ,mình bỏ trong ChatBox đi có được ko AD?Hay có thêm phần tùy chọn hiển thị ShoutBox thì tốt.
  13. Super-Cừu

14. Wasabi

Wasabi Ko phải ozawasabi >" Staff Member

Hì hục spam mấy năm mới đc gần 800 posts với cả trăm mấy likes, h thì bay sạch :'( Chú P đền cho e đi :((
  15. hellocrowley

hellocrowley Gearhead

@Pink Floy, @ntkienx đang nghiên cứu chuyển sang 1 ô bên phải giống FB Activity Feed
    Super-Cừu likes this.
  16. ALEKS

ALEKS Thành viên thik cực

chả hiểu sao bị ban shoutbox :-?
  17. Nguyễn Văn Mã

Nguyễn Văn Mã New Member

Share This Page